Trang chủ Doanh nghiệp Thông tin liên hệ sở Kế Hoạch và Đầu Tư tại 63...

Thông tin liên hệ sở Kế Hoạch và Đầu Tư tại 63 tỉnh, thành Việt Nam

180
Nghành nghề kinh doanh
Nghành nghề kinh doanh

Thông tin liên hệ sở Kế hoạch và đầu tư 63 tỉnh, thành tại Việt Nam

STT

Tỉnh/

Thành phố

Thông tin liên hệ

1Hà NộiĐịa chỉTầng 3, toà nhà B10A, khu đô thị Nam Trung Yên, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Hà Nội
Số điện thoại024.6282.0834/35 – 024.6282.0836/37 – 024.6282.0839/40
Emaildkkdhanoi@gmail.com
Websitehttp://www.hapi.gov.vn/
2Hồ Chí MinhĐịa chỉSố 32 Lê Thánh Tôn, P. Bến Nghé, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh
Số điện thoại0283.38297165 –  028.38293179
Emaildkkd.skhdt@hcm.gov.vn
Websitehttp://www.dpi.hochiminhcity.gov.vn/Pages/default.aspx
3Đà NẵngĐịa chỉTầng 6 Toà nhà Trung tâm hành chính, Số 24 Trần Phú, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
Số điện thoại0236.3821755
Emaildkkd.danang@gmail.com
Websitehttp://dpi.danang.gov.vn/
4Cần ThơĐịa chỉ61/21 Lý Tự Trọng, P. An Phú, Q. Ninh Kiều, TP Cần Thơ
Số điện thoại0292.3831627
Emailsokhdt_pdkkd@cantho.gov.vn
Websitehttp://cantho.gov.vn/wps/portal/sokhdt/
5Hải PhòngĐịa chỉSố 1 Đinh Tiên Hoàng, P. Minh Khai, Q. Hồng Bàng, TP. Hải Phòng
Số điện thoại0225.3823769
Emaildkkdhaiphphong@gmail.com
Websitehttp://www.haiphong.gov.vn/
6An GiangĐịa chỉSố 3 Lê Triệu Kiết, P. Mỹ Bình, TP. Long Xuyên, tỉnh An Giang
Số điện thoại0296.3854692
Emailhvphuong.info@gmail.com
Websitehttp://sokhdt.angiang.gov.vn/
7Bà Rịa-Vũng TàuĐịa chỉSố 1 Hồ Xuân Hương, P. Thắng Tam, TP. Vũng Tàu
Số điện thoại0254.3851381
Fax254526932
Emaildkkd.vungtau@gmail.com
Websitehttp://sokhdt.baria-vungtau.gov.vn/
 8Bạc LiêuĐịa chỉKhu hành chính, đường Nguyễn Tất Thành, phường 1, TP. Bạc Liêu, tỉnh Bạc Liêu
Số điện thoại0291.3956542
Fax2913824312
Emaildkkdbaclieu@gmail.com
Websitehttp://skhdt.baclieu.gov.vn/default.aspx
 9Bắc CạnĐịa chỉSố 9 đường Trường Chinh, TX. Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn
Số điện thoại0209.3823769
Emailthedpibk@gmail.com
Websitehttp://sokhdt.backan.gov.vn/Pages/default.aspx
 10Bắc GiangĐịa chỉĐường Nguyễn Gia Thiều, TP. Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
Số điện thoại0204.3859605
Emailphong_dkkd_skhdt@bacgiang.gov.vn
Websitehttp://skhdt.bacgiang.gov.vn/
 11Bắc NinhĐịa chỉSố 6 đường Lý Thái Tổ, P. Suối Hoa, TP. Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
Số điện thoại0222.3875188
Emaildkkdbn@gmail.com
Websitehttp://skhdt.bacninh.gov.vn/
12Bến TreĐịa chỉSố 6 đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 3, TP. Bến Tre, tỉnh Bến TreSố 6 đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 3, TP. Bến Tre, tỉnh Bến Tre
Số điện thoại0275.3823637
Email
Websitehttp://www.dpi-bentre.gov.vn/
13Bình DươngĐịa chỉSố 188 đại lộ Bình Dương, P. Phú Hòa, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Số điện thoại0274.3823718
Email dangkykinhdoanh@binhduong.gov.vn
Websitehttp://sokhdt.binhduong.gov.vn/
    14Bình ĐịnhĐịa chỉSố 35 đường Lê Lợi, TP. Quy Nhơn, tỉnh Bình Định
Số điện thoại0256.3826.083
Emaildkkd.binhdinh@gmail.com
Websitehttp://skhdt.binhdinh.gov.vn/
15Bình PhướcĐịa chỉ626 Quốc lộ 14, P. Tân Phú, TX. Đông Xoài, tỉnh Bình Phước
Số điện thoại0271.3870.772
Emaildkkdbinhphuoc@gmail.com
Websitehttp://www.skhdtbinhphuoc.gov.vn/3cms/
16Bình ThuậnĐịa chỉ290 đường Trần Hưng Đạo, P. Bình Hưng, TP. Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận
Số điện thoại0252.3824.088
Emaildkkdbinhthuan@gmail.com
Websitehttp://www.dpibinhthuan.gov.vn/
17Cà MauĐịa chỉSố 93 Lý Thường Kiệt, Phường 5, TP. Cà Mau, tỉnh Cà Mau
Số điện thoại0290.3830.774
Emailphongdangkykinhdoanhcamau@gmail.com
Websitehttp://sokhdt.camau.gov.vn/wps/portal/
18Cao BằngĐịa chỉSố 030, Phố Xuân Trường, P. Hợp Giang, TX. Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
Số điện thoại0206.3853.007
Emaildkkdcb@gmail.com
Websitehttp://sokhdt.caobang.gov.vn/
19Đắk LắkĐịa chỉSố 17 đường Lê Duẩn, TP. Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
Số điện thoại0262.3549.102
Email
Websitehttp://www.daklakdpi.gov.vn/
20Đắk NôngĐịa chỉĐường 23/3, P. Nghĩa Đức, TX. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
Số điện thoại0261.3549.102
Emaildangkydaknong@gmail.com
Websitehttp://www.daknongdpi.gov.vn/default.aspx
21Điện BiênĐịa chỉSố 900, đường 7/5, P. Mường Thanh, TP. Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên
Số điện thoại0215.3825.896
Email
Websitehttp://dienbiendpi.gov.vn/
22Đồng NaiĐịa chỉ108 đường Hà Huy Giáp, Phường Quyết Thắng, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Số điện thoại0251.3850.777
Emailphongdkkddongnai@gmail.com
Websitehttp://www.dongnai.gov.vn/Pages/glp-sokehoachdautu-glpstatic-122-glpdyn-1-glpsite-2.html
23Đồng ThápĐịa chỉSố 11, Võ Trường Toản, phường 1, TP. Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp
Số điện thoại0277.3852.866
Emailnpuyendkkddongthap@gmail.com
Websitehttp://skhdt.dongthap.gov.vn/wps/portal/sokhdt
24Gia LaiĐịa chỉSố 2 Hoàng Hoa Thám, P. Tây Sơn, TP. Pleiku, tỉnh Gia Lai
Số điện thoại0269.3823.713
Emaildkkd.gialai@gmail.com
Websitehttp://skhdt.gialai.gov.vn/
25Hà GiangĐịa chỉSố 188, Tổ 4, đường Trần Hưng Đạo, P. Nguyễn Trãi, TP. Hà Giang, tỉnh Hà Giang
Số điện thoại0219.3864.591
Emailphongdkkdhg@gmail.com
Websitehttp://www.hagiang.gov.vn/government/pages/unit.aspx?ItemID=63
26Hà NamĐịa chỉSố 15 đường Trần Phú, P. Quang Trung, TP. Hà Nam, tỉnh Hà Nam
Số điện thoại0226.3854.320
Emaildkkdhanam@gmail.com
Websitehttp://hanam.gov.vn/vi-vn/skhdt/Pages/Default.aspx
27Hà TĩnhĐịa chỉĐại lộ Xô Viết Nghệ Tĩnh, TP Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
Số điện thoại0239.3881.263
Emailphongdkkdht@gmail.com
Websitehttp://dpihatinh.gov.vn/
28Hải DươngĐịa chỉ58 Quang Trung, TP. Hải Dương, tỉnh Hải Dương
Số điện thoại0220.3859.412
Emaildkkdhd@gmai.com
Websitehttp://skhdt.haiduong.gov.vn/Pages/default.aspx
29Hậu GiangĐịa chỉĐường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 5, TP. Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang
Số điện thoại0293.3878.872
Emaildkkdhaugiang@gmail.com
Websitehttp://www.haugiang.gov.vn/Portal/default.aspx?siteid=47
30Hòa BìnhĐịa chỉSố 672, đường Trần Hưng Đạo, P. Phương Lâm, TP. Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình
Số điện thoại0218.3856.048
Emaildangkykinhdoanhhb@gmail.com
Websitehttp://dpihoabinh.gov.vn/
31Hưng YênĐịa chỉSố 8 đường Chùa Chuông, P. Hiến Nam, TP. Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
Số điện thoại0221.3863.929
Email
Websitehttp://sokhdt.hungyen.gov.vn/Pages/default.aspx
32Kiên GiangĐịa chỉ29 đường Bạch Đằng, P. Vĩnh Thanh Vân, TP. Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang
Số điện thoại0297.3870.319
Emailphongdkkd.kg@gmail.com
Websitehttp://www.kiengiangdpi.gov.vn/
33Kon TumĐịa chỉ12 Nguyễn Viết Xuân, TP. Kon Tum, tỉnh Kon Tum
Số điện thoại0260.3863.676
Emaildangkykinhdoanhkt@yahoo.com.vn
Websitehttp://skhdt.kontum.gov.vn/
34Khánh HòaĐịa chỉKhu Liên cơ I, số 1 đường Trần Phú, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
Số điện thoại0258.3822.176
Emailpdkkd_kh@yahoo.com
Websitehttp://www.khanhhoainvest.gov.vn/user/
35Lai ChâuĐịa chỉNhà B, tầng 8, Trung tâm Hành chính Chính trị, P. Tân Phong, TX. Lai Châu, tỉnh Lai Châu
Số điện thoại0213.3876.438
Emaildkkdlaichau@gmail.com
Websitehttp://laichau.gov.vn/Default.aspx?alias=laichau.gov.vn/sokehoachdautu
36Lạng SơnĐịa chỉSố 2 Hoàng Văn Thụ, P. Chi Lăng, TP. Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn
Số điện thoại0205.3812.488
Emailphongdkkdls@gmail.com
Websitehttp://www.langson.gov.vn/khdt/
37Lào CaiĐịa chỉTầng 6-7, toà nhà Khối 6, đại lộ Trần Hưng Đạo, TP. Lào Cai, tỉnh Lào Cai
Số điện thoại0214.3840334/ 0214.3843567
Email
Websitehttp://laocai.gov.vn/sites/skhdt/Trang/trangchu.aspx
38Lâm ĐồngĐịa chỉSố 36, Trần Phú, Phường 3, Thành phố Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
Số điện thoại0263.3827.165
Email
Websitehttp://skhdt.lamdong.gov.vn/
39Long AnĐịa chỉ61 Trương Đinh, Phường 1, TP. Tân An, tỉnh Long An
Số điện thoại0272.3826.428
Emailthanhtao@longan.gov.vn
Websitehttp://skhdt.longan.gov.vn/
40Nam ĐịnhĐịa chỉ172 đường Hàn Thuyên, P. Vị Xuyên, TP. Nam Định, tỉnh Nam Định
Số điện thoại0228.3640.619
Emailliendkkd09@gmail.com
Websitehttp://sokhdt.namdinh.gov.vn/
41Ninh BìnhĐịa chỉ8 Lê Hồng Phong, TP. Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình
Số điện thoại0229.3880.204
Emaildangkykinhdoanhninhbinh@gmail.com
Websitehttp://ninhbinh.gov.vn/web/guest/154
42Ninh ThuậnĐịa chỉSố 57 đường 16 tháng 4, TP. Phan Rang, Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
Số điện thoại0259.3824.901
Emailtohuong@ninhthuan.gov.vn
Websitehttp://www.ninhthuan.gov.vn/chinhquyen/sokhdt/Pages/default.aspx
43Nghệ AnĐịa chỉSố 20 đường Trường Thi, TP. Vinh, tỉnh Nghệ An
Số điện thoại0238.3847.563
Emaildkkd@khdt.nghean.gov.vn
Websitehttp://nghean.gov.vn/wps/portal/sokehoachdautu
44Phú ThọĐịa chỉĐường Trần Phú, P. Tân Dân, TP. Việt Trì, Phú Thọ
Số điện thoại0210.3813.585
Emaildangkykinhdoanh.phutho@gmail.com
Websitehttp://dpi.phutho.gov.vn/vi-VN/home.aspx
45Phú YênĐịa chỉSố 2A Điện Biên Phủ, TP Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên
Số điện thoại0257.3842.891
Emailhungbskhpy@yahoo.com
Websitehttp://www.phuyen.gov.vn/wps/portal/phuyendpi
46Quảng BìnhĐịa chỉSố 9 Quang Trung, TP. Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
Số điện thoại0232.3825.411
Emailhuongdkkd@gmail.com
Websitehttp://skhdt.quangbinh.gov.vn/3cms/
47Quảng NamĐịa chỉSố 2 Trần Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam
Số điện thoại0235.3810.429
Email
Websitehttp://www.dpiqnam.gov.vn/
48Quảng NinhĐịa chỉTầng 1 – trụ sở Liên cơ quan số 2, đường Nguyễn Văn Cừ, P. Hồng Hà, TP. Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
Số điện thoại0203.3834.300
Emailpdkkd_skhdt@quangninh.gov.vn
Websitehttp://www.quangninh.gov.vn/
49Quảng NgãiĐịa chỉ96 Nguyễn Nghiêm, TP. Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
Số điện thoại0255.3822.730
Emailphongdkkd.gni@gmail.com
Websitehttp://www.quangngai.gov.vn/sokhdt/Pages/home.aspx
50Quảng TrịĐịa chỉ34 Hùng Vương, TP. Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
Số điện thoại0233.3853.301
Email
Websitehttp://dpiquangtri.gov.vn/
51Sóc TrăngĐịa chỉ21 Trần Hưng Đạo, TP. Sóc Trăng, tỉnh Sóc Trăng
Số điện thoại0299.3828.625
Emailphongdkkdst@gmail.com
Websitehttp://sokhdt.soctrang.gov.vn/sokhdt/
52Sơn LaĐịa chỉĐường Khau Cả, TP. Sơn La, tỉnh Sơn La
Số điện thoại0212.3852.019
Emaildkkdsla@gmail.com
Websitehttp://sokehoachvadautu.sonla.gov.vn/
53Tây NinhĐịa chỉ300 đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 2, TX. Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh
Số điện thoại0276.3822.854
Emailskhdt.pdkkd@gmail.com
Websitehttp://sokhdt.tayninh.gov.vn/Pages/default.aspx
54Tiền GiangĐịa chỉ38 đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 1, TP. Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
Số điện thoại0273.3871.962
Emailpdkkdtg@yahoo.com
Websitehttp://skhdt.tiengiang.gov.vn/Default.aspx?sname=SKHDT&sid=43&pageid=724
55Tuyên QuangĐịa chỉSố 177 đường Trần Hưng Đạo, TP. Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang
Số điện thoại0207.3821.441
Emaildkkdtq@gmail.com
Websitehttp://tuyenquang.gov.vn:2222/SOKEHOACH
56Thái BìnhĐịa chỉ233 đường Hai Bà Trưng, TP. Thái Bình, tỉnh Thái Bình
Số điện thoại0227.3830.182
Emaildkkdtbinh@gmail.com
Websitehttp://sokhdt.thaibinh.gov.vn/Pages/Home.aspx
57Thái NguyênĐịa chỉSố 18 đường Nha Trang, TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
Số điện thoại0208.3854.237
Emaildkkd.thainguyen@gmail.com
Websitehttp://sokhdt.thainguyen.gov.vn/
58Thanh HóaĐịa chỉ45B đại lộ Lê Lợi, P. Lam Sơn, TP. Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa
Số điện thoại0237.3851.450
Emaildkkdth36@gmail.com
Websitehttp://skhdt.thanhhoa.gov.vn/vi-vn/skhdt/Pages/Default.aspx
59Thừa Thiên HuếĐịa chỉSố 7 đường Tôn Đức Thắng, TP. Huế
Số điện thoại0234.3846.367
Emaildangkykinhdoanh@thuathienhue.gov.vn
Websitehttp://skhdt.thuathienhue.gov.vn/
60Trà VinhĐịa chỉ19A Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 2, TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh
Số điện thoại0294.3867.107
Email
Websitehttp://www.travinh.gov.vn/wps/portal/skhdt
61Vĩnh LongĐịa chỉ205/5 Phạm Hùng, Phường 9, TP. Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long
Số điện thoại0270.3824.033
Emaildkkdvinhlong@gmail.com
Websitehttp://www.skhdt.vinhlong.gov.vn/
62Vĩnh PhúcĐịa chỉSố 40 đường Nguyễn Trãi, P. Đống Đa, TP. Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
Số điện thoại0211.3840.610
Email
Websitehttp://sokhdt.vinhphuc.gov.vn/Pages/Default.aspx
63Yên BáiĐịa chỉĐường Yên Ninh, P. Đồng Tâm, TP. Yên Bái
Số điện thoại0216.3851.691
Emaildkkdyb@yahoo.com.vn
Websitehttp://www.yenbai.gov.vn/Pages/so-ke-hoach-va-dau-tu.aspx

BÌNH LUẬN

Vui lòng nhập bình luận của bạn
Vui lòng nhập tên của bạn ở đây